Mutuwar Kwamandan (Littafin 2) na Haruki Murakami

Mutuwar Kwamandan (Littafin 2) na Haruki Murakami
danna littafin

Niyyar murakami Tare da wannan ɗab'in ɗab'in don aiki mai ƙarfi kamar shinge, kuma cewa sakamakon kwanakin da aka buga zai iya rufewa a cikin juzu'i ɗaya, ba zai iya zama ban da bambance wani abu da ke tsere mana.

Gaskiyar ita ce labarin yana fama da rarrabuwa saboda karuwar kari, amma koyaushe ana karanta shi azaman cikakken ci gaba wanda, saboda kowane dalili, marubucin ya fahimci shi azaman wani abu wanda dole ne a gabatar dashi daban, azaman darasi na biyu ko na biyu inzali ....

Kasance kamar yadda zai yiwu, abin nufi shine kashi na farko An ba da shi ga wannan karatun na tunani kuma duk da cike da tashin hankali na rayuwa, irin na Murakami, yanzu muna ci gaba zuwa wani ci gaba mai ƙarfi a bango. Uzurin makircin zanen mai ban mamaki wanda ke motsawa da ha'inci jarumin a kashi na farko yanzu ya juya zuwa tashin hankali mai rikitarwa na alwatika wanda aka haɗa tsakanin mai zanen zanen, Menshiki, maƙwabcin mai ritaya na protagonist da shi kansa jarumin.

Domin Menshiki yana gayyatar jarumi kuma mai ba da labari don yiwa yarinyar da ke wucewa a gaban gidajen su kowace ranar makaranta. Budurwar, wacce ake kira Marie Akikawa, ta fara ɗaukar rayuwar ta ta musamman a cikin sigogin fasalulluranta da aka sace kowace rana. Har sai Marie ta ɓace kuma faduwarta ba zato ba tsammani tana da alaƙa da ƙwaƙwalwar faɗar da Menshiki ya danganta ga mai ba da labari, game da sabon Alice wanda zai iya kaiwa wani matsayi.

Binciken Marie yana ba da wani abin shakku tsakanin na ainihi da mara gaskiya, tsakanin hankali, hauka da abubuwan da ke tattare da abubuwa waɗanda ke tafiya daga matsanancin fahimtar ɗan adam zuwa ɗayan kuma wanda ya kai ga mafi kyawun bayanin halitta a cikin zane -zane.

Sanarwar labarin, wacce ta barke bayan gogewar karatu na farin ciki irin na mafarki, da alama yana kusantar da mu zuwa ga ɗaya daga cikin abubuwan da marubutan manyan asirai ke nema koyaushe.

Kawai a wannan karon yana da ƙarin bayani ne game da tsinkewar hankali. Tasirin ƙarshe wanda ke shafar duk manyan amsoshin da mai ba da labari ba ya nema. Mai ba da labari wanda a ƙarshe mun fahimci aniyarsa ta cikakken kwatanci.

Yanzu zaku iya siyan littafin Mutuwar Kwamanda (littafi na 2), rufewar wannan jerin ta Haruki Murakami, anan:

Mutuwar Kwamandan (Littafin 2) na Haruki Murakami
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.