Ziyarar da ba a zata ba ta Mista P, ta María Farrer

Ziyarar da ba a zata ba ta Mr. P
Danna littafin

Wani lokaci ina lura da ɗana ɗan shekara huɗu kuma ina samun tambaya ta yau da kullun na ma'aurata masu bincike, kawai ta hanyar tunani: Menene yake tunani? Kuma gaskiyar ita ce, saka kaina cikin takalminsa, tare da wahalar da manya ke tunanin komawa zuwa waɗannan shekarun hasashe da hauka, na gama amsawa kaina: Duk wani abu, zai kasance yana tunanin komai.

A cikin wannan '' komai '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '' '. Mista P beyar ne, babban aboki marar ganuwa wanda Arthur ya bari ya shiga gidansa wata rana don kada ya taɓa rabuwa da shi. Idan Arthur ya kasance yaro na gaske, babu shakka cewa wata rana za a raba shi da Mista P, kuma mai yiwuwa bayan shekaru baya iya gane shi a cikin gidan dajinsa.

Amma abu mai kyau game da littattafai shine cewa halayen su koyaushe suna nan, suna dogara da tarihin su ga idon kowane mai karatu, har ma ga mai karatu ɗaya wanda ke sake karantawa.

A yanayin wannan littafin Ziyarar da ba a zata ba ta Mr. P, saduwa da ɗan ƙaramin Arthur, wanda ruhinsa ke buɗewa kawai tare da sabon abokinsa mai ruɗewa, yana da matuƙar farin ciki ga yaro, saurayi ko babban mai karatu don bin karatun.

Arthur yana rayuwa a wannan lokacin wanda girman kai ya fara bayyana kansa tare da ɓarna a cikin jikinsa, abin da ya zama rabin neuronal da rabin hormonal. Tsarin tsari ne na ƙananan yara waɗanda suka fara neman rukunin yanar gizon ku. Wanda har zuwa wannan lokacin zai iya zama abokin rayuwa, ɗan'uwansa Liam ya zama ƙaramin "maƙiyi" wanda koyaushe suna jayayya da minutiae wanda zai jawo hankalin iyayensu. A lokacin ne Arthur ya ji cewa rashin fahimtar da aka saba yi game da yaran da sannu a hankali ke daina zama.

Wane mafificin mafita fiye da kawo abokin kirki a cikin duniya? Me yasa ba beyar ba? Cikakke, tabbas haka ne. Bear polar, babba, mai ƙarfi, mai ikon raba ɓarna da rakiyar abubuwan ban sha'awa na ganowa, aboki don magana da kuma yin nishaɗi.

Ba tare da wata shakka ba, wannan ingantaccen littafi ne ga waɗancan yaran waɗanda, kaɗan kaɗan, ke daina kasancewa haka. Kuma daidai a cikin wannan nufin yin girma ko a cikin rashin lokacin yana matukar jin daɗin mafi kyawun yanayi, ƙira da ban sha'awa na ƙuruciya.

Kuna iya siyan littafin Ziyarar da ba a zata ba ta Mr. P, sabon labari na María Farrer, a nan:

Ziyarar da ba a zata ba ta Mr. P
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.