Yunwa, ta Asa Ericsdotter

Abubuwan ban sha'awa masu ban sha'awa sune dystopias na abin da zai iya zama. Saboda tsarin dystopian koyaushe yana da babban ɓangaren ilimin zamantakewa. Duk fallasa ga sabon tsari tare da ƙoƙarin tawaye da ƙaddamar da tsoro. Daga George Orwell har zuwa Margaret Atwood dumbin manyan marubuta sun yi tafiya fiye da sau ɗaya a cikin waɗannan duniyoyin a cikin ramin raunin su.

Albarkatun da suka lalace ko tsarin gwamnatin da ke iya yin yarukan labarai, tsarin haifuwa mai sarrafawa, yanke hakkoki na tsari (ta yadda dystopia ta fi kusa fiye da yadda muke zato, daidai?) Orwell da kansa ya riga ya yi nuni ga cakuda tsakanin dystopian da abin mamaki a cikin tawayensa a gona. Wannan lokacin, don Ericsdotter rike Ba shi da yawa tsarin akida amma yana tare da wannan hangen nesa na al'umma mai tsananin iko wanda ya haifar da ƙaramin mugunta, zuwa ceto a mafi ƙarancin farashi, ga mafita na Machiavellian ...

Firayim Ministan Sweden ya aiwatar da wata manufa mai tsauri: don kawar da kiba da kiba daga yawan jama'a. Manufar ita ce ƙasar da ba ta da kitse, kuma hanyoyin da ake bi don cimma hakan suna zama masu sauri.

Landon, matashin masanin tarihi, ya tsere daga nesa da birni don ƙoƙarin tserewa gazawar sa da firgicin ƙasarsa. Wata rana ya sadu da Helena wanda, tare da 'yarta mai shekara takwas, ita ma tana gujewa matsin lamba kuma su biyun sun fara kulla alaƙa. Lokacin da ta ɓace a cikin wani yanayi mai ban mamaki, Landon ya yi wa kansa alƙawarin cewa zai same ta ko da kuwa yana da haɗarin rayuwarsa don samun ta.

Yanzu zaku iya siyan littafin "Yunwa", na Asa Ericsdotter, anan:

Yunwa, ta Asa Ericsdotter
LITTAFIN CLICK
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.