Mai ɗaukar fansa mai daɗi, daga Jonas Jonasson

Kyakkyawan fansa, Jonas Jonasson
LITTAFIN CLICK

Shi ne ya rage. Abin dariya. Kuma daga hakan Jonas jonasson ya sani da yawa. Ganinsa game da abin ban dariya ya sanya shi a cikin jerin abubuwan da suka shafi al'adun adabin Sweden musamman da Nordic gaba ɗaya. Kuma yin aiki azaman abin ƙyama, yin tafiya akan halin yanzu yana da ladarsa a wasu lokuta ...

A wannan lokacin marubucin ya ba wa kansa ni'imar daidai ta shigar da sarauta wanda kusan duk 'yan uwansa na yanzu suna yin tawaye kan iyakokin nagarta da mugunta tare da masu laifin da ba a tsammani ba. Amma al'amarin ya ƙare da zama mai rikitarwa, wucewar kallo wanda ke ba da damar sake yin wani sashi na sigar arewa mai ban tsoro.

Banza na ɗan adam yana da babban abin dariya. Domin a cikin wannan neman mafita wanda yake don mafi yawan muradun mu, masifun burin mu na yau da kullun suna ɗaukar ran mu kamar aljani mai jan hankali. Daga can, duk abin da ke faruwa tare da masu ba da labari na wannan labarin yana shigar da mu cikin tunanin rayuwa mai ban sha'awa da aka ba da ƙarin abubuwan da aka riga aka tsara ...

Synopsis

Victor Svensson, mutum ne mai kishi da rashin sanin yakamata, ya auri 'yar wani mai gidan hotuna a cikin lokuta na ƙarshe na rayuwarsa. Lokacin da mutumin ya mutu, Victor ya yaudari matarsa ​​kuma ya sami damar ɗaukar kasuwancin kuma a ƙarshe ya ga burinsa na kuɗi da iko ya cika.

Koyaya, bayyanar a wurin wani ɗan banza ɗan Victor, 'ya'yan itacen tsohuwar dangantaka, na iya lalata tsare -tsaren sa, kuma baya son ya ba da izinin hakan. Tun daga wannan lokacin, wani makirci mai ban tsoro na rikice -rikice yana haɓakawa wanda ke cakuda gaskiyar kabilun Maasai, aikin mai zanen Irma Stern, adadi na Hitler da rawar fasaha wajen tsara makomarsu kuma, sama da duka, duk kishirwar ɗaukar fansa na saurayi da babu abin da zai rasa.

Yanzu zaku iya siyan littafin "A Sweet Revenge", na Jonas Jonasson, anan:

Kyakkyawan fansa, Jonas Jonasson
LITTAFIN CLICK

kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.