Kyauta ta Ƙarshe, ta Sebastian Fitzek

Kyauta ta ƙarshe
LITTAFIN CLICK

The Berliner Sebastian fitzek yana ba mu kyauta mafi ƙanƙantar da hankali, wannan bambance -bambancen da ke kan iyaka, na musamman. Ra'ayin da Fitzek ke ɗimbin yawa daga fannonin tunani da na tabin hankali, tare da labyrinths da jujjuyawar da ba a iya faɗi ba a cikin zurfin ruhin ɗan adam wanda psyche ke ɗaga trompe l'oeil zuwa rayuwa.

Duk cikin Kwakwalwar mu yana da alaƙa. Kuma lokacin da ɗaya daga cikin shahararrun sassan da ke kula da manufa ya sami tabarbarewa, saboda kowane irin dalili, ƙarancin yana ƙarewa ta hanyar wadatar da wasu damar da kwakwalwarmu take da irin wannan hikimar kakannin kakannin. Babban jarumin wannan labari yana da gazawarsa, in babu gano yuwuwar samun nasara.

Ƙunƙwasawa na iya zama wani abu. Amma wannan shine lokacin guntun ƙaddarar ƙaddara da alama sun dace. Haɗuwa, ƙari, suna rubuta rubutun wanda dole ne a shirya shi, ko don mafi alheri ko mafi muni.

Milan mutum ne mai wayo da fasaha, amma yana da matsala. Bayan an yi masa aiki mai hatsari a shekarunsa na matasa, ya rasa iya karatu. Yayin da yake hawa babur zuwa ɗaya daga cikin bukukuwan inda yake aiki a matsayin mai hidima, sai ya ga wata budurwa 'yar matashiya a cikin mota tare da takarda makale da taga tana neman taimako. A tsorace, Milan na biye da ita, amma jim kaɗan bayan haka, lokacin da ya tsaya a gaban gida, abin da yake gani shine cikakken yanayin al'ada inda ma'aurata da 'yarsu, waɗanda aka ɗora musu kayan abinci, suka fito daga motar.

Milan ta yanke shawarar manta abin da ya faru. Bai san cewa mafi munin mafarkinsa ya fara ba.

Yanzu zaku iya siyan "Kyautar Ƙarshe", ta Sebastian Fitzek, anan:

Kyauta ta ƙarshe
LITTAFIN CLICK
5 / 5 - (8 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.