Masarautar, ta Jo Nesbo

Manyan marubutan su ne waɗanda ke iya gabatar da sabon makircinsu wanda ke sa mu manta a littattafan bugun jini ko ma jerin da muka gabata wanda muke tsammanin sabbin isar da su. Wannan shine tushen matsayin Ba haka bane a saman nau'in baƙar fata tare da wasu marubuta 3 ko 4. Harry Hole da Olav Johansen za su jira wani lokaci don ɗaukar karar su ko sake gina duniyan su koyaushe suna shiga cikin ramin da ba za a iya tantance su ba. Domin yanzu ne lokacin da za ku yi balaguro zuwa masarautar.

Kuma yana faruwa cewa masarautar tsohuwar gida ce wacce ake komawa idan mutum ya riga ya girma. Abubuwa sun yi kyau kuma wataƙila inda sau ɗaya kawai akwai inuwa na abin da ya shuɗe cikin damuwa da laifi, ana iya ɗaukar fansa ta hanya mafi ban mamaki, daga karkatarwa da sabon matsayin iko. Kudi ne kawai ba zai iya siyan komai ba, ba a ma’anar soyayya ba amma a sauƙaƙe daga la’akari da cewa babu gyara ga ɓatattun rayuka.

Synopsis

A saman tsauni, a cikin rufin ƙasar Norway, akwai wani tsohon gidan da wani kadaici yake zaune. Sunansa Roy, ƙwararre ne a cikin tsuntsaye, yana gudanar da gidan mai na gari kuma ana ta yawo a cikin kowane gida game da shi. Rayuwarsa mai launin toka ta sake buɗewa tare da dawowar Carl, ɗan'uwansa. Ba su ga juna ba tun lokacin da ya je karatu a Amurka shekaru goma sha biyar da suka gabata, bayan mummunan mutuwar mahaifansa a hadarin mota.

Thean mubazzari ya kawo sabuwar matar sa, Shannon, ƙwararren masanin gine -gine: sun ƙirƙiri wani shiri don gina babban otal a tsohon gidan dangi kuma za su iya samun wadata, ba su kadai ba har ma da maƙwabtan yankin.

Duk da haka, munanan abubuwan al'ajabi ma ba da daɗewa ba. Domin yana da wuyar sake sake kanka a cikin ƙaramar al'umma inda kowa ya san juna, kuma mazauna yankin za su yi wahala su manta da wasu abubuwan da suka faru daga baya. Fiye da duka, Jami'in Olsen, ɗan tsohon ma'aikacin ma'aikacin kotu, wanda ya ɓace tun da daɗewa a ƙarƙashin baƙon yanayi. Masarautar babba ce, mai jaraba ce kuma mai rikitarwa wacce ke nuna sha'awar ɗan adam kamar babu littafin Nesbø, kuma nan da nan masu sukar suka yi la'akari da ita a matsayin fitacciyar fasaha.

Yanzu zaku iya siyan littafin "The Kingdom", na Jo Nesbo, anan:

LITTAFIN CLICK
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.