Ƙirƙiri mafarkin ku, ta LunaDangelis

ƙirƙirar mafarkin ku
Danna littafin

Littattafai wani lokacin suna ɗaukar hanyoyin da ba a iya faɗi ba, kamar kowane fasaha ko fage na fasaha, duk da haka. Fitowar tauraron LunaDangelis, sunan sunan matashin marubucin Mallorcan na wannan labari, yana tayar da zato, wasu hassada da rudanin da ba za a iya musantawa ba a duniyar adabi gaba ɗaya.

Amma, a cikin raina na kaskanci ina tsammanin bayyanar kyakkyawa ce. Domin dukkan mu a bayyane yake cewa matasa kalilan ne za su karanta kwafin Camus, ko García Márquez, ko José Luis Sampedro, gwargwadon yadda muke so hakan ta kasance.

Duk da haka, kada ku yage tufafinku. A taƙaitaccen ma'anar adabi, gaskiyar da kanta cewa wannan marubucin yana tayar da sha'awa a tsakanin matasa shine bege ga karatu gaba ɗaya. Duk wani abu, masu fa'ida da fa'ida, su ne gunaguni na son kai, makafi ga tallace -tallace.

Idan aka kalle shi da idon basira, kasancewar sintiri na matasa masoyi ne ga wannan marubucin ya zama ingantaccen ƙuri'a ga adabi, don littattafai. Rubutun marubucin yana biye da abubuwan da matasa suka gani, har yanzu mazauna tunanin da za su rufe a cikin balaga ta kusa. Kuma zai kasance lokacin da suke karanta wasu abubuwa masu zurfi. Ba tare da wannan mataki na tsaka -tsaki ba, tare da babban tayin nishaɗi ga matasa, abin da kawai za mu iya fata shine cikakken fanko na adabi.

Game da makircin da kansa na labari, gaskiyar ita ce ana iya fahimtar tasirin kira. Luna, babban ɗabi'a, yarinya ce mai sauƙi, amma tare da babban rayuwa ta ciki, tare da cikewar duniya mai cike da ruwa wanda ke kai ta ga wannan sakewa ta banmamaki na sabon tunanin matasa. Shawara mai ban sha'awa wacce ke ba da labarin yau da kullun, don yara su watsar da kansu ga abin ban mamaki yayin da suke KARANTA, tausayawa da jin daɗi. Me kuma za mu nema? Shin babban littafin The Neverending Story game da wani abu makamancin haka?

To, bari mu bar matasa su yi karatu kuma da fatan za su zama manyan masu karatu, tare da riƙe wannan sha'awar da ake buƙata don baƙar fata a kan fararen fata, wanda ke kawo mana da yawa da kyau.

Yanzu zaku iya siyan littafin Ƙirƙiri mafarkinku, labari na farko ta youtuber LunaDangelis, anan:

ƙirƙirar mafarkin ku
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.