Amfani da ku na iya canza duniya, ta Brenda Chávez

Amfani da ku na iya canza duniya
Danna littafin

Daga lokaci zuwa lokaci ina zagaya littattafan na yanzu kuma in ceci waɗanda ke tayar da wani abu game da al'umman mu wanda ba na yau da kullun ba, wanda ke tayar da tunani mai zurfi a cikin yawo mai sauƙi, taimako da yawa don matsalolin kai da rashin gaskiya.

Na lura da littafin Amfani da ku na iya canza duniya da niyyar cewa riya ta take ba za ta kai ni ga wani sabon kuskure na ilimi ba. Kuma gaskiyar ita ce ba ta ɓata min rai ba, ko kaɗan.

Shaidar ƙasashe da yawa a cikin sarrafa tsarin duniya Wannan shine, shaidar da ke da tausayawa, hankali da hankali ta rinjayi godiya ga ɗimbin ɗimbin ɗimbin mutane waɗanda a cikin layi ɗaya aka san su da kafa waɗancan kamfanonin kamar yadda suke ɓarna da gaske kamar yadda a bayyane suke masu kirki ta hanyar talla da fasahohin wanke hoto na yau da kullun.

Wannan shine dalilin da ya sa bayyananniyar korafi tare da ba da shawarwari iri ɗaya waɗanda ke iya rage cin zarafi da lalata suna da mahimmanci. Kuma wannan littafin yana ɗaya daga cikin waɗancan hukunce -hukuncen da ke ba da hanyoyin biyan diyya ga mulkin kama -karya.

Ba muna magana ne game da kwaminisanci ba, ko madadin tsarin wannan dimokuradiyya, wanda aka ɗauka mafi ƙarancin sharrin kwangilolin zamantakewa. Maimakon haka, game da shiga cikin hanyar da ta dace ne, ba tare da ɗaukar wannan gurɓataccen talla ba, yana sanya abin da ya rage na tunani mai mahimmanci a gabanmu don haifar da canji, sake fasalin dukiya tare da haɓaka damar da wannan ya ƙunsa ga kowa.

Yi gwagwarmaya ta wata hanya dabam, tsayawa kan cin mutunci, buɗe sabbin hanyoyin daidaito. A bayyane yake yana iya yin motsi tare da ƙara fahimtar jama'a. Fadakarwa wanda shima yana da wannan mahanga ta mutum ɗaya daga inda injin amfani da yawa ke ciyarwa. Idan muka inganta al'umma, muna inganta daidaikun mutane.

Marubucin ya ba da suna sabon dokin Trojan wanda zai iya shiga cikin ainihin duniyar oligarchy. Kuna so ku yi rajista?

Kuna iya siyan littafin Amfani da ku na iya canza duniya, sabon littafin Brenda Chávez, anan:

Amfani da ku na iya canza duniya
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.