Sanarwar Mutuwa, ta Sophie Hénaff

Bayanin Mutuwa
Danna littafin

Ba zai taɓa yin baƙin ciki ba don samun labari na laifi wanda ke da ikon bayar da abin dariya, komai saɓanin sautin. Ba abu ne mai sauƙi ba ga marubucin ya taƙaita waɗannan fannoni guda biyu don haka da alama suna da nisa a jigo da ci gaba. Sophie Henaff ta yi ƙarfin hali kuma ta yi nasara tare da kashi na farko na Birgediya Anne Capestan (Ina da bita da ake jira, har yanzu ina kan karatun). Kuma duk abin da zai fasa ƙyalli don kawo sabon salo yakamata a yi maraba da shi, duk da masu tsattsauran ra'ayi da / ko na gargajiya.

en el littafin Bayanin Mutuwa marubucin ya ci gaba da ba da labarin abin da ke faruwa da Anne Capestan, sanannen sufeto ɗan sanda da ƙungiyarsa mai cike da rudani, sauran abokan aikinta sun yi tir da su, sun kasa yarda da nasarorin da hanyoyin ban mamaki suka cimma.

Ta fallasa makircin tare da waɗancan ɗimbin abubuwan ban dariya, baƙar fata da acid a wasu lokuta, jarumar tana ɗaukar binciken kisan gillar surukinta, Kwamishina Serge Rufus. Halin da ba shi da daɗi wanda zai kai Anne ga baƙin cikin mutum.

Duk da haka, wannan shari'ar ba za ta kasance wacce ta ƙare a tsakiyar aikin frenzied na brigade ba. Kisan kai tsaye a yankin Provence yana ɗaukar hankalin 'yan sanda na wannan lokacin. A baya an sanar da mamacin a bainar jama'a, tare da haifar da rudani da rudanin 'yan sanda.

Ci gaban binciken cike yake da hasashe da abubuwan mamaki, yana canza taken baƙar fata da na 'yan sanda zuwa karatun nasara mai ban sha'awa tare da alluran asirin da ya dace kuma tare da salo iri ɗaya don sanin abin da ke faruwa.

A takaice, tare da Gargadi na Mutuwa za mu iya jin daɗin haɗin haɗin gwiwa mai ban sha'awa tare da duk alherin duniyoyin adabi biyu da aka bayyana: barkwanci da ban sha'awa. Kuma cakuda ya ƙare ya zama sihiri, abin sha'awa, mai ban sha'awa da ƙarfafawa ga duka jinsi.

Yanzu zaku iya siyan littafin Labarin Mutuwa, sabon littafin Sophie Hénaff mai ban mamaki, anan:

Bayanin Mutuwa
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.