3 mafi kyawun littattafai daga Nieves García Bautista

Daga cikin waɗannan marubutan waɗanda suka sami nasarar kasuwanci, daga babban dandamali mai zaman kansa wanda shine Amazon Kindle, Nieves Garcia Bautista yana hawa sama a tarihin littattafan da aka sauke a Spain. Kuma cewa a cikin ɗimbin marubutan ya haɗa da wasu waɗanda aka riga aka ɗaukaka su Javier Castillo o Eva Garcia Saenz, da sauransu.

Gaskiya ne cewa nau'in soyayya wanda Nieves galibi ke motsawa shine ɗayan mafi buƙata a wannan duniyar ta buga kai. Amma duk da haka, idan aka yi la’akari da gwagwarmayar gwagwarmaya tsakanin irin wannan marubutan, al’amarin ba ya rage masa hankali, akasin haka.

Amma tabbas, abin shine hakan Nieves García Bautista ya san yadda za a ba da gudummawar wannan ƙari, wannan ingantaccen labari wanda ke kawo ɗanɗano mafi girma ga labarun su wanda zai iya kasancewa daga sauƙi mai jan hankali zuwa ƙira mai rikitarwa tare da ƙafar tarihi. Sabili da haka babban nasarar za a iya haɗa shi cikin sauƙi.

3 littattafan da Nieves García Bautista ya ba da shawarar

Soyayya tana wari kamar kofi

Wani lokaci muna samun kanmu muna lura da wasu, aiwatar da ra'ayoyi, da sanya zato. Gidan cafeteria wuri ne mai kyau don irin wannan nazarin ilimin ɗan adam na yau da kullun.

Domin da yawa sune waɗanda suka daina shan wannan kofi na hutawa a gaban rayuwa. Matar gypsy ta zama mai ba da labari game da wannan labarin, abokin aikin marubuci mai kula da fassarar rayuwar da ke kewaye da soyayya, daga dukkan abubuwan da ke iya haifar da sakamako. Soyayya a matsayin sinadarai ko abubuwan da ke wanzu don jin daɗin euphoria lokacin da ta ɓace ko ta sha kashi yayin da ta ɓace. Kuma wannan kofi mai ɗumi kamar na ɗan lokaci wanda kowannensu ke gano abubuwa masu ɗaci ko mai daɗi yayin da gypsy ke kula da yin sihirinta.

Magungunan Esoteric ba tare da sanin shi ba, kowane ɗayan haruffan da ke cikin wannan labarin yana ba da gypsy makomarsu ta musamman. Kuma tana iya kula da watsa komai zuwa ga damar ta biyu ko zuwa gano gaskiyar ɓoye. The cafeteria shine wancan tsakanin rayuwa da kanta. Kuma a can, marasa taimako na duk wani abin jan hankali, jaruman za su iya barin kansu su yi masu ciki ta hanyar sihirin da kowa ke buƙata ...

Soyayya tana wari kamar kofi

Matar a waje da akwatin

Daga cikin dukkan raƙuman ruwa da suka ƙetare tsohuwar Turai, ɗayan abubuwan da ke ba da shawara shine na bohemian, wanda ya zama ɗaya daga cikin nau'ikan farko na ƙirar matasa, kusan a waje da tsarin, kamar yadda daga baya ya faru da motsi na hippie, wanda, tabbas, yana da ba a gano komai ba.

Hakanan gaskiya ne cewa ilimin bohemian na Paris ya ƙare yana jan kowane irin ɓarna na kowane zamani, amma wakilcin yanzu shine na matasa marasa natsuwa da aka ba su don gwaji, zuwa hedonism mai iyaka da nihilism. Duk da sanya ta a tarihi a cikin Paris a matsayin zuciyarta, a gare ni girman girmanta shine "Hoton Dorian Gray"Ta hanyar Oscar Wilde wanda ya wakilci wannan rayuwa ta musamman a cikin inuwar hedonism, tsakanin hikimar falsafar gwaji, tare da taɓawar ƙarshe na fantasy na ta'addanci wanda zai iya farkar da wannan mika ƙaddara ga rayuwa ba tare da ƙa'idodi ba. Abin mamakin cewa ana samun kwafin salon rayuwar da ke da alaƙa da Paris tun tsakiyar karni na sha tara a sauran latitudes. Amma kawai ku karanta wannan littafin don tabbatar da cewa hakan ya kasance. A cikin wannan labari na Nieves García Bautista muna nutsar da kanmu a cikin bohemian Paris daga mahanga daban -daban.

Rayuwa a cikin wuri ta hanyar León Carbó a cikin 1888, wani yaro daga Barcelona wanda burinsa na gyara uba, a gaban fallasa shi ga kowane irin haɗari, ya ƙare aikawa da shi zuwa Paris wanda ba ya ƙare yana mai da hankali kan damuwar sa. La douce nuite da maganadisun sa ya sa ya zama ɗaya daga cikin ɗimbin ƙwararrun masu fasaha waɗanda ke tafiya tsakanin alamar buƙatun sa da sadaukar da kai ga gwajin kowane irin jin daɗi da haɗari. Daga León Carbó kuma tare da hoton zanen (mu dawo da ra'ayin Dorian Gray) wanda aka kama ruhun León, na bincikensa da na mace mai hazaƙa da aka cire daga wannan zanen, muna ci gaba tare da sabbin haruffa waɗanda ke dacewa da wannan tafasar ta bohemian, na waɗanda kwanakin gano al'adun a matsayin motsi mai canzawa.

Labarin León da mace mai hazaƙa da alama sun ɓace tsakanin daren Parisiya na ƙarshen karni na sha tara. Kuma duk da haka ƙaramin zaren yana kawo shi zuwa yau, yana tafiya cikin ƙyalli mai haske na farkon karni na ashirin kuma yana kaiwa zuwa yanzu na wasu abokai biyu waɗanda, suna amfani da aikin hutu, suna ɗaukar wani tsohon aiki game da labari. Labarin da ya fara a cikin ƙaramin kwanakin su, lokacin da suke shiga cikin kwanaki musamman ma daren bohemia ya sa su ƙone cikin shaukin da ke jagorantar mu gaba ɗaya cikin shaidun ƙarshe na waɗancan ranakun: ayyukan mahaliccin su da zuwa ga ƙudurin nau'in sirrin wanzuwar game da matar da take kallo, a waje da zanen, ga duk wanda mai zanen ta ya kasance.

Matar a waje da akwatin

Manzo na mafarkai marasa yiwuwa

Littafin labari tare da mafi girman abubuwan soyayya. Ba zai yiwu ba shine asalin soyayya ta gargajiya kuma ana amfani da ita azaman misalin adabin ruwan hoda yana haifar da ƙaruwa da kowane makirci.

Babban mai ba da labarin wannan labarin shine Marie da mafarkinta ya faka bayan tserewa daga kanta da rayuwarta a Faransa. Daga Madrid, a cikin aikin yau da kullun a matsayin manzo (madaidaicin kwatancen inda suke), Marie ta magance wannan mahimmancin fahimtar kai, kawai fanko ta ke ci gaba da jiran ta tsakanin tunawa da laifi. Halayen da ke buƙatar ƙarancin ƙauna, 'yanci, cikar mafarkai suna bayyana a kusa da Marie ... Dukkansu suna samun Marie wurin zama don ci gaba, don samun sabon ƙarfi.

Kuma a cikin ma'amala, kaɗan kaɗan, Marie da kanta za ta koyi ƙirƙira ranta. Kamar ingantacciyar hanyar warkarwa don ƙaddara, sakar rayuwar da ke da alaƙa da wanzuwar da aikin manzon Marie, zai ƙare har ya haifar da 'ya'ya ga waɗanda aka fi so da mafarkai kawai waɗanda ke buƙatar so kawai.

Manzo na mafarkai marasa yiwuwa
kudin post

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.