3 mafi kyawun littattafai na Natsuo Kirino

Marubuta kamar Hoton Natsuo Kirino (pseudonym Marioka Hashioka) amfani, tabbas ba tare da niyyarsu ba, alherin ban mamaki na m. Domin lokacin da aka shawo kan alamomin da suka saba alaƙa da nau'ikan marubucin, tare da tushen al'adu ko zamantakewa, ana jin daɗin yanayin daban.

Kuma haka lokacin Natsuo ya fara rubuta litattafan laifuka duk da cewa kowa yana tsammanin adabin Jafananci wanda manyan marubuta suka yiwa alama kwanan nan murakami da sauran manyan magabata kamar Kenzaburo Oe o Kawabata, ya karya wannan sifa wanda, a mafi kyawun lokuta yayin da yake buɗe idanu ga wasu nau'ikan bayyanar ƙasar da ta yi fice a cikin kerawa kamar Japan.

Yayin da ya fara nuna nisan nesa, Natsuo Kirino ƙwararre ne a cikin mawuyacin sigar nau'in noir wanda ke cike da taɓawa mai ƙarfi wanda ya dace daidai da gabatarwar ƙarshe na aiki mai tayar da hankali. Don haka, tsakanin al'adun gargajiya da alamar ɗabi'ar Jafananci, mun firgita ta hanyar bita da ƙabilanci na zamantakewa cewa, ba saboda an binne shi ta bayyanar ba, ya daina zama gaskiya ...

Manyan Littattafan 3 da Natsuo Kirino ya ba da shawarar

Mai fita

Babban aikin Natsuo, wannan labari wanda ya tayar da sha'awa da sanin rabin duniya. A cikin litattafan da suka gabata, Natsuo bai kai matakin wannan makirci ba, kuma masu karatun sa wani lokacin suna nuna rashin jin daɗi.

Amma shi ne cewa Out labari ne mai zagaye wanda kuma ya buɗe ƙofar baya ta Japan marubucin. Kallon rashin fahimta na mai karatu yana gano haƙiƙanin ƙasar fitowar rana, inda kuma wasu inuwa masu ɗimbin yawa da ba za a iya canza su ba ke ɗaga inuwa waɗanda suke ganin suna bautar Jaonese mai kyau. labari mai sanyi da ɓatanci wanda muke shiga cikin tsoro na yau da kullun na mata talakawa huɗu.

Wadanda ke fama da mugun abin da ke kewaye da su, za a tilasta musu yin munanan ayyuka don fita daga halin da suka tsinci kansu a ciki. Fitowa ya haifar da rudani a Japan kuma inda aka ba ta Babban Kyauta ga Marubutan Asiri: "Fasaha ... littafin labari wanda a zahiri yake nuna yadda talakawa za su iya aikata munanan laifuka." Jury na Babban Kyautar Marubutan Asirin Japan.

Yankunan unguwar da ba za a iya mantawa da su ba na Tokyo, masana'antu da ɗakunan ajiya suna ba da kyakkyawan yanayin wannan labarin mai raɗaɗi na mata, waɗanda ke cikin mawuyacin hali, suna ƙoƙarin tsira a kowane farashi. "

Fita

Mai ban sha'awa

Mafi maƙarƙashiyar baƙar fata, ba tare da wannan yanayin zamantakewa na Out cewa a kowane hali ya kai matsayin mai kisan kai a kan aiki, haramtacciyar doka duka don laifin da ya aikata da kuma halin da yake ciki, yana kaiwa ga wannan shakku inda ba a sani ba idan mutumin abin ƙiyayya.

Abin nufi shi ne, kisan gilla sau biyu na karuwai biyu da ake zargi da wannan karkatacciyar dabi'ar tana karya shiru na babbar 'yar'uwar ɗayansu. Wannan shine labarin sa. Tarihin rayuwa wanda ke nuna kyawu mai ban tsoro na Yuriko Hirata da maganadisun da ba a iya sarrafa ta, gami da tafiya ta motsawar mata biyu waɗanda kawai suka san yadda ake jin cikarsu ta cinikin da ke jikinta.

Tarihin wata allahiya

Shigewa cikin wani salo mai ban sha'awa iri iri tsakanin almara, asiri da madaukakin sarki. Saboda komai yana faruwa a wuri mara kyau tsakanin wata damuwa mai rikitarwa da rikitarwa wacce ke jan hankalin mu da magnetism na manyan asirai

A tsibirin mai sifar hawaye, wuri ba kamar kowa ba, an haifi 'yan mata biyu a cikin gidan Babban Firist. Kamikuu, mafi tsufa, kyakkyawa ne da fata mai santsi da idanu masu siffar almond; Namima, karama da taurin kai, tana koyon zama a inuwar 'yar uwarta. A ranar da ta cika shekara shida, Kamikuu an kawata ta da kyakkyawan abin wuya na lu'u -lu'u kuma an gabatar da ita ga kowa a matsayin firist na gaba.

A halin da ake ciki, Namima ta yi mamakin gano cewa dole ne ta bauta wa allahn duhu, Izanami. Ta haka ne aka fara wani kasada wanda ke kai Namima zurfin lahira amma neman ɗaukar fansa yana mayar da ita tsibirin.

Tarihin wata allahiya
5 / 5 - (12 kuri'u)

Deja un comentario

Wannan shafin yana amfani da Akismet don rage spam. Koyi yadda aka sarrafa bayanan bayaninka.